เข้าร่วมลงนามถวายพระพร สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา
![IMG_4110](http://www.setsatian.ac.th/2015/wp-content/uploads/2024/06/IMG_4110-400x225.jpeg)
นายวิรัช ภู่เล็ก และนางปริณดา มหาเกตุ รองผู้อำนวยการ โรงเรียนเศรษฐเสถียร ในพระราชูปถัมภ์ คณะครู และนักเรียนได้เป็นตัวแทนในการเข้าร่วมลงนามถวายพระพร สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2567 ณ ศาลาสหไทยสมาคมในพระบรมมหาราชวัง